
Mô tả
Thông số kỹ thuật B6MA-4GLP
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | B6MA-4GLP |
| Tên sản phẩm | Còi báo B6MA-4GLP B6MA Series AUTONICS |
| Nguồn cấp | 110-220VAC~ 50/60Hz |
| Nguồn tiêu thụ | Max. 5W |
| Áp suất âm thanh | Max. 105dB(0.1m), max. 95dB(1m) |
| Loại âm thanh | 4 loại (xe cứu thương, cảnh sát, nhạc chuông, elise) |
| Lỗ lắp đặt | Ø66mm |
| Đèn chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Cấu trúc bảo vệ | IP65(bảng điều khiển phía trước) |
| Chất liệu_Thân | Polycarbonate |
| Chất liệu_Đầu | Polycarbonate |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 ℃ đến 45 ℃, bảo quản: -20 đến 65 ℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 170g(Xấp xỉ 130g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Còi báo B6MA-4GLP B6MA Series AUTONICS
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





