
Còi báo B7VA-8KD-E B7VA Series AUTONICS
Mã sản phẩm: B7VA-8KD-E
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật B7VA-8KD-E
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | B7VA-8KD-E |
| Tên sản phẩm | Còi báo B7VA-8KD-E B7VA Series AUTONICS |
| Áp suất âm thanh | 90 ±10% dB (khoảng cách 1 m) |
| Phương pháp ngõ vào tín hiệu | Ngõ vào NPN / PNP |
| Các kênh | 8 kênh (8-bit) |
| Nguồn âm thanh mặc định | 8.0 |
| Nhập nguồn âm thanh | Cấu hình danh sách phát thông qua DAQMasterSố lượng nguồn: 16 nguồn âm thanh mỗi kênh, Dung lượng lưu trữ: ≤ 4 MB |
| Định dạng tệp âm thanh | MPEG-1 Audio Layer Ⅲ (MP3), Định dạng âm thanh dạng sóng (WAV) |
| Thẻ nhớ | micro SD (SDHC) |
| Loại định dạng thẻ SD | FAT32 |
| Bộ chỉ thị | Chỉ báo trạng thái: LED Xanh lá / Cam |
| Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) | ≈ 255 g (≈ 325 g) |
| Nguồn cấp | 12 - 24 VDC@(=) |
| Nguồn tiêu thụ | 7.2 W |
| Trở kháng ngõ vào | 3.6 kΩ |
| Điện trở cách điện | ≥ 1,000 MΩ (500VDC@(=) megger) |
| Độ bền điện môi | Giữa phần sạc và vỏ: 500 VAC~ 50 / 60 Hz trong 1 phút |
| Rung động | Khuếch đại gấp đôi 1,5 mm với tần số 10 đến 55 Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 300 m/s² (≈ 30 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 55 ℃, Bảo quản: -20 đến 65 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, Bảo quản: 35 đến 85%RH (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Cấu trúc bảo vệ | IP65 (Phần trước, IEC tiêu chuẩn) |
| Chất liệu | Nắp trước: ABS, Thân: PA6 |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Còi báo B7VA-8KD-E B7VA Series AUTONICS
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





