
Công tắc điều khiển S3PF-P1G3A S3PF Series AUTONICS
Mã sản phẩm: S3PF-P1G3A
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật S3PF-P1G3A
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S3PF-P1G3A |
| Tên sản phẩm | Công tắc điều khiển S3PF-P1G3A S3PF Series AUTONICS |
| Khối tiếp điểm_Thông số điện_Dòng/Điện áp nguồn | 110VAC~/10A, 250VAC~/6A |
| Cấu trúc bảo vệ | IP52 |
| Trọng lượng_Lỗ lắp đặt_Ø30 | Xấp xỉ 21.5g |
| Trọng lượng_Vỏ | Xấp xỉ 7g |
| Trọng lượng_Khối tiếp điểm_Singular type A/B contact | Xấp xỉ 11g |
| Xuyên sáng | Không xuyên sáng |
| Khắc chữ | Không (Không in) |
| Loại nút nhấn | Lồi |
| Màu sắc | Xanh lá |
| Khối tiếp điểm | Tiếp điểm A: 3 |
| Loại khối tiếp điểm | Loại đơn |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -15 đến 55℃, bảo quản : -25 đến 65℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Công tắc điều khiển S3PF-P1G3A S3PF Series AUTONICS
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





