
Nút dừng khẩn cấp SF2ER-E2RA2B-A Autonics
Mã sản phẩm: SF2ER-E2RA2B-A
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật SF2ER-E2RA2B-A
| Điện áp / dòng điện định mức | AC-12(220VAC~, 6A/110VAC~, 10A)DC-12(24VDC, 10A) |
|---|---|
| Nguồn vận hành tiếp điểm | 3.0 đến 8.0N/1 tiếp điểm |
| Khoảng cách hoạt động | 5.0mm(0/-0.5) |
| Góc quay | C.W 52˚ |
| Tần số hoạt động cho phép_Về điện | 20 lần/phút |
| Tần số hoạt động cho phép_Về cơ khí | 20 lần/phút |
| Tuổi thọ_Điện | Min. 100 000 lần |
| Tuổi thọ_Cơ | Min. 250 000 lần |
| Điện trở cách điện | 100MΩ trở lên (mức sóng kế 500VDC) |
| Độ bền điện môi | 2,500VAC 50/60Hz trong 1 phút |
| Rung động | Biên độ 1.5mm ở tần số từ 10 đến 55Hztheo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Rung động_Lỗi | Biên độ kép 1.5mm ở tần số từ 10 đến 55 Hztheo mỗi phương X, Y, Z trong 10 phút |
| Va chạm | 1,000m/s² (khoảng 100G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần |
| Shock_Malfunction | 250m/s² (khoảng 25g) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | Vận hành: -20 đến 65℃, bảo quản: -40 đến 70℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP65 (chống thấm dầu, theo tiêu chuẩn IEC) |
| Chất liệu | Nút nhấn: polycarbonate, phần thân: polyamide 6, cần gạt trong thiết bị cố định: polyamide 6 |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 66g |
Tổng quan về Nút dừng khẩn cấp SF2ER-E2RA2B-A Autonics
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





